XZFBBA10C2
SunLEDSunLED
XZFBBA10C2 Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: XZFBBA10C2
Framleiðandi / Vörumerki: SunLED
Vörulýsing DISPLAY 0.4" 2DIGIT BLUE CC SMD
Gagnablöð: XZFBBA10C2.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
250 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um XZFBBA10C2
Hlutanúmer XZFBBA10C2 Framleiðandi SunLED
Lýsing DISPLAY 0.4" 2DIGIT BLUE CC SMD Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 23207 pcs Gögn XZFBBA10C2.pdf
Bylgjulengd - hámark 468nm Spenna - Framsenda (Vf) (Tegund) 3.05V
Stærð / Mál 0.512" H x 0.728" W x 0.148" D (13.00mm x 18.50mm x 3.75mm) Röð -
Orkunotkun (hámark) 120mW Pökkun Tape & Reel (TR)
Pakki / tilfelli 20-SMD, No Lead Fjöldi stafa 2
Vöktunarnæmisstig (MSL) 2A (4 Weeks) Millicandela Rating 5mcd
Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant Skoða tegund 7-Segment
Stafa / alfa stærð 0.40" (10.16mm) nákvæm lýsing Character LED Display Module Blue 7-Segment 2 Character Common Cathode 3.05V 10mA 0.512" H x 0.728" W x 0.148" D (13.00mm x 18.50mm x 3.75mm) 20-SMD, No Lead
Núverandi - Próf 10mA Common Pin Common Cathode
Litur Blue
Sending
★ Afhendingartími mun þurfa 2-4 daga til flestra landa um allan heim með DHL / UPS / FEDEX / TNT.
FedexDHLUPSTNT
AFTER-SALES GUARANTEE
Svipaðir merkingar
skyldar vörur
XZFBBMDKDG92W-3
XZFBBMDKDG92W-3
Framleiðendur: SunLED
Lýsing: LED RGB CLEAR 6SMD
Á lager: 4672 pcs
Sækja: XZFBBMDKDG92W-3.pdf
RFQ
XZFBBA10C
XZFBBA10C
Framleiðendur: SunLED
Lýsing: DISPLAY 0.4" 1DIGIT BLUE CC SMD