XZFDGK10A
SunLEDSunLED
XZFDGK10A Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: XZFDGK10A
Framleiðandi / Vörumerki: SunLED
Vörulýsing DISPLAY 0.4" 1DIGIT GRN CA SMD
Gagnablöð: XZFDGK10A.pdf
  • Skilaboð
Upplýsingar um XZFDGK10A
Hlutanúmer XZFDGK10A Framleiðandi SunLED
Lýsing DISPLAY 0.4" 1DIGIT GRN CA SMD Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 6844 pcs Gögn XZFDGK10A.pdf
Bylgjulengd - hámark 515nm Spenna - Framsenda (Vf) (Tegund) 3V
Stærð / Mál 0.512" H x 0.358" W x 0.148" D (13.00mm x 9.10mm x 3.75mm) Röð -
Orkunotkun (hámark) 102.5mW Pökkun Tape & Reel (TR)
Pakki / tilfelli 10-SMD, No Lead Fjöldi stafa 1
Vöktunarnæmisstig (MSL) 2A (4 Weeks) Millicandela Rating 65mcd
Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant Skoða tegund 7-Segment
Stafa / alfa stærð 0.40" (10.16mm) nákvæm lýsing Character LED Display Module Green 7-Segment 1 Character Common Anode 3V 10mA 0.512" H x 0.358" W x 0.148" D (13.00mm x 9.10mm x 3.75mm) 10-SMD, No Lead
Núverandi - Próf 10mA Common Pin Common Anode