XZFDGK10C2
SunLEDSunLED
XZFDGK10C2 Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: XZFDGK10C2
Framleiðandi / Vörumerki: SunLED
Vörulýsing DISPLAY 0.4" 2DIGIT GRN CC SMD
Gagnablöð: XZFDGK10C2.pdf
  • Skilaboð
Upplýsingar um XZFDGK10C2
Hlutanúmer XZFDGK10C2 Framleiðandi SunLED
Lýsing DISPLAY 0.4" 2DIGIT GRN CC SMD Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 5083 pcs Gögn XZFDGK10C2.pdf
Bylgjulengd - hámark 515nm Spenna - Framsenda (Vf) (Tegund) 3V
Stærð / Mál 0.512" H x 0.728" W x 0.148" D (13.00mm x 18.50mm x 3.75mm) Röð -
Orkunotkun (hámark) 102.5mW Pökkun Tape & Reel (TR)
Pakki / tilfelli 20-SMD, No Lead Fjöldi stafa 2
Vöktunarnæmisstig (MSL) 2A (4 Weeks) Millicandela Rating 65mcd
Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant Skoða tegund 7-Segment
Stafa / alfa stærð 0.40" (10.16mm) nákvæm lýsing Character LED Display Module Green 7-Segment 2 Character Common Cathode 3V 10mA 0.512" H x 0.728" W x 0.148" D (13.00mm x 18.50mm x 3.75mm) 20-SMD, No Lead
Núverandi - Próf 10mA Common Pin Common Cathode