CCP0.50BK
TechflexTechflex
CCP0.50BK Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: CCP0.50BK
Framleiðandi / Vörumerki: Techflex
Vörulýsing SLEEVING 1/2" X 500' BLACK
Gagnablöð: 1.CCP0.50BK.pdf2.CCP0.50BK.pdf
RoHs Staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Ástand á lager 603 pcs stock
Skip frá Hong Kong
Sending vegur DHL/Fedex/TNT/UPS/EMS
In Stock 603 pcs
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1 pcs
5 pcs
10 pcs
20 pcs
50 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um CCP0.50BK
Hlutanúmer CCP0.50BK Framleiðandi Techflex
Lýsing SLEEVING 1/2" X 500' BLACK Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 603 pcs Gögn 1.CCP0.50BK.pdf2.CCP0.50BK.pdf
Breidd - Veggþykkt 0.024" (0.61mm)
Tegundir eiginleiki Expandable Gerð Sleeving
Röð Clean Cut® Önnur nöfn 1030-1042
CCP050BK
Vinnuhitastig -70°C ~ 125°C Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Efni eldfimleika einkunnar UL94 V-0 Efni Polyethylene Terephthalate (PET), Halogen Free
Liquid Protection - Lengd 500' (152.40m)
Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant Hitavernd -
Lögun Clean Cut Umhverfisvernd -
Þvermál - Utan, Óþekkt - Þvermál - Inni, Non-Expanded 0.500" (12.70mm)
Þvermál - Inni, Stækkað 0.750" (19.05mm) Litur Black