CCP0.75BK75
TechflexTechflex
CCP0.75BK75 Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: CCP0.75BK75
Framleiðandi / Vörumerki: Techflex
Vörulýsing SLEEVING 3/4" X 75' BLACK
Gagnablöð: 1.CCP0.75BK75.pdf2.CCP0.75BK75.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1 pcs
5 pcs
10 pcs
20 pcs
50 pcs
100 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um CCP0.75BK75
Hlutanúmer CCP0.75BK75 Framleiðandi Techflex
Lýsing SLEEVING 3/4" X 75' BLACK Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 2015 pcs Gögn 1.CCP0.75BK75.pdf2.CCP0.75BK75.pdf
Breidd - Veggþykkt 0.024" (0.61mm)
Tegundir eiginleiki Expandable Gerð Sleeving
Röð Clean Cut® Önnur nöfn 1030-1045
CCP075BK75
Vinnuhitastig -70°C ~ 125°C Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Efni eldfimleika einkunnar UL94 V-0 Efni Polyethylene Terephthalate (PET), Halogen Free
Liquid Protection - Lengd 75.00' (22.86m)
Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant Hitavernd -
Lögun Clean Cut Umhverfisvernd -
Þvermál - Utan, Óþekkt - Þvermál - Inni, Non-Expanded 0.750" (19.05mm)
Þvermál - Inni, Stækkað 1.000" (25.40mm) Litur Black