CCP1.50BK
TechflexTechflex
CCP1.50BK Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: CCP1.50BK
Framleiðandi / Vörumerki: Techflex
Vörulýsing SLEEVING 1.5" X 250' BLACK
Gagnablöð: 1.CCP1.50BK.pdf2.CCP1.50BK.pdf
RoHs Staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Ástand á lager 496 pcs stock
Skip frá Hong Kong
Sending vegur DHL/Fedex/TNT/UPS/EMS
In Stock 496 pcs
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1 pcs
5 pcs
10 pcs
20 pcs
50 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um CCP1.50BK
Hlutanúmer CCP1.50BK Framleiðandi Techflex
Lýsing SLEEVING 1.5" X 250' BLACK Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 496 pcs Gögn 1.CCP1.50BK.pdf2.CCP1.50BK.pdf
Breidd - Veggþykkt 0.024" (0.61mm)
Tegundir eiginleiki Expandable Gerð Sleeving
Röð Clean Cut® Önnur nöfn 1030-1050
CCP150BK
Vinnuhitastig -70°C ~ 125°C Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Efni eldfimleika einkunnar UL94 V-0 Efni Polyethylene Terephthalate (PET), Halogen Free
Liquid Protection - Lengd 250' (76.20m)
Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant Hitavernd -
Lögun Clean Cut Umhverfisvernd -
Þvermál - Utan, Óþekkt - Þvermál - Inni, Non-Expanded 1.500" (38.10mm)
Þvermál - Inni, Stækkað 2.000" (50.80mm) Litur Black
Slit vernd Abrasion and Cut Resistant, Fray Resistant
Sending
★ Afhendingartími mun þurfa 2-4 daga til flestra landa um allan heim með DHL / UPS / FEDEX / TNT.
FedexDHLUPSTNT
AFTER-SALES GUARANTEE
Svipaðir merkingar
skyldar vörur
CCPB-1-100CF
CCPB-1-100CF
Framleiðendur: Bussmann (Eaton)
Lýsing: SW COMP FUSE CARRIER 600V 100A