CTN0.25NT
TechflexTechflex
CTN0.25NT Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: CTN0.25NT
Framleiðandi / Vörumerki: Techflex
Vörulýsing SLEEVING 1/4" X 325' NATURAL
Gagnablöð: CTN0.25NT.pdf
RoHs Staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Ástand á lager 501 pcs stock
Skip frá Hong Kong
Sending vegur DHL/Fedex/TNT/UPS/EMS
In Stock 501 pcs
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um CTN0.25NT
Hlutanúmer CTN0.25NT Framleiðandi Techflex
Lýsing SLEEVING 1/4" X 325' NATURAL Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 501 pcs Gögn CTN0.25NT.pdf
Breidd - Veggþykkt 0.028" (0.71mm)
Tegundir eiginleiki Expandable Gerð Sleeving
Röð Cotton Sleeve Vinnuhitastig -
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Efni eldfimleika einkunnar -
Efni Cotton Liquid Protection -
Lengd 325' (99.06m) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Hitavernd - Lögun Clean Cut
Umhverfisvernd - Þvermál - Utan, Óþekkt 0.250" (6.35mm)
Þvermál - Inni, Non-Expanded - Þvermál - Inni, Stækkað 0.250" (6.35mm)
Litur Natural Slit vernd Abrasion and Cut Resistant
Sending
★ Afhendingartími mun þurfa 2-4 daga til flestra landa um allan heim með DHL / UPS / FEDEX / TNT.
FedexDHLUPSTNT
AFTER-SALES GUARANTEE
Svipaðir merkingar
skyldar vörur
CTN0.50NT100
CTN0.50NT100
Framleiðendur: Techflex
Lýsing: SLEEVING 1/2" X 100' NATURAL
Á lager: 982 pcs
Sækja: CTN0.50NT100.pdf
RFQ
CTN0.19NT200
CTN0.19NT200
Framleiðendur: Techflex
Lýsing: SLEEVING 0.187" X 200' NATURAL