CTN0.50NT
TechflexTechflex
CTN0.50NT Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: CTN0.50NT
Framleiðandi / Vörumerki: Techflex
Vörulýsing SLEEVING 1/2" X 144' NATURAL
Gagnablöð: CTN0.50NT.pdf
RoHs Staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Ástand á lager 272 pcs stock
Skip frá Hong Kong
Sending vegur DHL/Fedex/TNT/UPS/EMS
In Stock 272 pcs
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um CTN0.50NT
Hlutanúmer CTN0.50NT Framleiðandi Techflex
Lýsing SLEEVING 1/2" X 144' NATURAL Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 272 pcs Gögn CTN0.50NT.pdf
Breidd - Veggþykkt 0.028" (0.71mm)
Tegundir eiginleiki Expandable Gerð Sleeving
Röð Cotton Sleeve Vinnuhitastig -
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Efni eldfimleika einkunnar -
Efni Cotton Liquid Protection -
Lengd 144' (43.89m) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Hitavernd - Lögun Clean Cut
Umhverfisvernd - Þvermál - Utan, Óþekkt 0.500" (12.70mm)
Þvermál - Inni, Non-Expanded - Þvermál - Inni, Stækkað 0.625" (15.88mm)