DWG2.50BK
TechflexTechflex
DWG2.50BK Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: DWG2.50BK
Framleiðandi / Vörumerki: Techflex
Vörulýsing SELF WRAP 2.5" X 75' BLACK
Gagnablöð: 1.DWG2.50BK.pdf2.DWG2.50BK.pdf
RoHs Staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Ástand á lager 76 pcs stock
Skip frá Hong Kong
Sending vegur DHL/Fedex/TNT/UPS/EMS
In Stock 76 pcs
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um DWG2.50BK
Hlutanúmer DWG2.50BK Framleiðandi Techflex
Lýsing SELF WRAP 2.5" X 75' BLACK Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 76 pcs Gögn 1.DWG2.50BK.pdf2.DWG2.50BK.pdf
Breidd - Veggþykkt 0.050" (1.27mm)
Tegundir eiginleiki Split Flexible Tube Gerð Self Wrap
Röð Gator Wrap™ Vinnuhitastig -51°C ~ 121°C
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Efni eldfimleika einkunnar -
Efni - Liquid Protection Petroleum Resistant, Water Resistant
Lengd 75.00' (22.86m) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Hitavernd - Lögun Clean Cut, Hook and Loop Closure Strip
Umhverfisvernd - Þvermál - Utan, Óþekkt -
Þvermál - Inni, Non-Expanded 2.500" (63.50mm) Þvermál - Inni, Stækkað -