DWG3.50BK
TechflexTechflex
DWG3.50BK Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: DWG3.50BK
Framleiðandi / Vörumerki: Techflex
Vörulýsing SELF WRAP 3.5" X 75' BLACK
Gagnablöð: 1.DWG3.50BK.pdf2.DWG3.50BK.pdf
RoHs Staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Ástand á lager 88 pcs stock
Skip frá Hong Kong
Sending vegur DHL/Fedex/TNT/UPS/EMS
In Stock 88 pcs
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um DWG3.50BK
Hlutanúmer DWG3.50BK Framleiðandi Techflex
Lýsing SELF WRAP 3.5" X 75' BLACK Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 88 pcs Gögn 1.DWG3.50BK.pdf2.DWG3.50BK.pdf
Breidd - Veggþykkt 0.050" (1.27mm)
Tegundir eiginleiki Split Flexible Tube Gerð Self Wrap
Röð Gator Wrap™ Vinnuhitastig -51°C ~ 121°C
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Efni eldfimleika einkunnar -
Efni - Liquid Protection Petroleum Resistant, Water Resistant
Lengd 75.00' (22.86m) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Hitavernd - Lögun Clean Cut, Hook and Loop Closure Strip
Umhverfisvernd - Þvermál - Utan, Óþekkt -
Þvermál - Inni, Non-Expanded 3.500" (88.90mm) Þvermál - Inni, Stækkað -