DWT1.50BK
TechflexTechflex
DWT1.50BK Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: DWT1.50BK
Framleiðandi / Vörumerki: Techflex
Vörulýsing SELF WRAP 1.5" X 150' BLACK
Gagnablöð: 1.DWT1.50BK.pdf2.DWT1.50BK.pdf
RoHs Staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Ástand á lager 90 pcs stock
Skip frá Hong Kong
Sending vegur DHL/Fedex/TNT/UPS/EMS
In Stock 90 pcs
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um DWT1.50BK
Hlutanúmer DWT1.50BK Framleiðandi Techflex
Lýsing SELF WRAP 1.5" X 150' BLACK Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 90 pcs Gögn 1.DWT1.50BK.pdf2.DWT1.50BK.pdf
Breidd - Veggþykkt 0.020" (0.51mm)
Tegundir eiginleiki Split Flexible Tube Gerð Self Wrap
Röð Turtle Wrap™ Vinnuhitastig -40°C ~ 121°C
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Efni eldfimleika einkunnar -
Lengd 150' (45.72m) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Hitavernd Flame Retardant Lögun Chemical Resistant, Clean Cut, Hook and Loop Closure Strip
Umhverfisvernd UV Resistant Þvermál - Utan, Óþekkt -
Þvermál - Inni, Non-Expanded 1.500" (38.10mm) Þvermál - Inni, Stækkað -