DWT1.75BK
TechflexTechflex
DWT1.75BK Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: DWT1.75BK
Framleiðandi / Vörumerki: Techflex
Vörulýsing SELF WRAP 1-3/4" X 150' BLACK
Gagnablöð: 1.DWT1.75BK.pdf2.DWT1.75BK.pdf
RoHs Staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Ástand á lager 87 pcs stock
Skip frá Hong Kong
Sending vegur DHL/Fedex/TNT/UPS/EMS
In Stock 87 pcs
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um DWT1.75BK
Hlutanúmer DWT1.75BK Framleiðandi Techflex
Lýsing SELF WRAP 1-3/4" X 150' BLACK Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 87 pcs Gögn 1.DWT1.75BK.pdf2.DWT1.75BK.pdf
Breidd - Veggþykkt 0.020" (0.51mm)
Tegundir eiginleiki Split Flexible Tube Gerð Self Wrap
Röð Turtle Wrap™ Vinnuhitastig -40°C ~ 121°C
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Efni eldfimleika einkunnar -
Lengd 150' (45.72m) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Hitavernd Flame Retardant Lögun Chemical Resistant, Clean Cut, Hook and Loop Closure Strip
Umhverfisvernd UV Resistant Þvermál - Utan, Óþekkt -
Þvermál - Inni, Non-Expanded 1.750" (44.45mm) Þvermál - Inni, Stækkað -
Litur Black Slit vernd Abrasion Resistant
Sending
★ Afhendingartími mun þurfa 2-4 daga til flestra landa um allan heim með DHL / UPS / FEDEX / TNT.
FedexDHLUPSTNT
AFTER-SALES GUARANTEE
Svipaðir merkingar
skyldar vörur
DWT1.00BK25
DWT1.00BK25
Framleiðendur: Techflex
Lýsing: SELF WRAP 1" X 25' BLACK