F360.50BK150
TechflexTechflex
F360.50BK150 Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: F360.50BK150
Framleiðandi / Vörumerki: Techflex
Vörulýsing SLEEVING 0.5" ID PET 150' BLACK
Gagnablöð: F360.50BK150.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1 pcs
5 pcs
10 pcs
20 pcs
50 pcs
100 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um F360.50BK150
Hlutanúmer F360.50BK150 Framleiðandi Techflex
Lýsing SLEEVING 0.5" ID PET 150' BLACK Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 1705 pcs Gögn F360.50BK150.pdf
Veggþykkt 0.030" (0.76mm) Tegundir eiginleiki Braided
Gerð Sleeving Röð F360°
Önnur nöfn 1030-1452
F360.50BK150-ND
Vinnuhitastig -70°C ~ 125°C
Efni eldfimleika einkunnar UL94 V-0 Efni Polyethylene Terephthalate (PET), Halogen Free
Liquid Protection - Lengd 150' (45.72m)
Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant Hitavernd Flame Retardant
Lögun Chemical Resistant Umhverfisvernd -
Þvermál - Utan 0.560" (14.22mm) Þvermál - Inni 0.500" (12.70mm)
nákvæm lýsing Black Polyethylene Terephthalate (PET), Halogen Free Braided Sleeving 0.500" (12.70mm) 150' (45.72m) Litur Black