F360.50BKBB
TechflexTechflex
F360.50BKBB Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: F360.50BKBB
Framleiðandi / Vörumerki: Techflex
Vörulýsing SLEEVING 0.5" ID PET 1200' BLACK
Gagnablöð: F360.50BKBB.pdf
RoHs Staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Ástand á lager 181 pcs stock
Skip frá Hong Kong
Sending vegur DHL/Fedex/TNT/UPS/EMS
In Stock 181 pcs
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um F360.50BKBB
Hlutanúmer F360.50BKBB Framleiðandi Techflex
Lýsing SLEEVING 0.5" ID PET 1200' BLACK Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 181 pcs Gögn F360.50BKBB.pdf
Veggþykkt 0.030" (0.76mm) Tegundir eiginleiki Braided
Gerð Sleeving Röð F360°
Vinnuhitastig -70°C ~ 125°C Efni eldfimleika einkunnar UL94 V-0
Efni Polyethylene Terephthalate (PET), Halogen Free Liquid Protection -
Lengd 1200' (365.76m) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Hitavernd Flame Retardant Lögun Chemical Resistant
Umhverfisvernd - Þvermál - Utan 0.560" (14.22mm)
Þvermál - Inni 0.500" (12.70mm) nákvæm lýsing Black Polyethylene Terephthalate (PET), Halogen Free Braided Sleeving 0.500" (12.70mm) 1200' (365.76m)