F6Z1.75BK
TechflexTechflex
F6Z1.75BK Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: F6Z1.75BK
Framleiðandi / Vörumerki: Techflex
Vörulýsing SELF WRAP 1-3/4" X 50' BLACK
Gagnablöð: F6Z1.75BK.pdf
RoHs Staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Ástand á lager 690 pcs stock
Skip frá Hong Kong
Sending vegur DHL/Fedex/TNT/UPS/EMS
In Stock 690 pcs
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um F6Z1.75BK
Hlutanúmer F6Z1.75BK Framleiðandi Techflex
Lýsing SELF WRAP 1-3/4" X 50' BLACK Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 690 pcs Gögn F6Z1.75BK.pdf
Breidd 1.969" (50.00mm) Veggþykkt 0.038" (0.96mm)
Tegundir eiginleiki Split Flexible Flat Gerð Self Wrap
Röð F6® Flat Vinnuhitastig -45°C ~ 150°C
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Efni eldfimleika einkunnar -
Efni Polyethylene Terephthalate (PET), Halogen Free Liquid Protection -
Lengd 50.00' (15.24m) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Hitavernd - Lögun Clean Cut, Noise Reduction
Umhverfisvernd - Þvermál - Utan, Óþekkt -
Þvermál - Inni, Non-Expanded 1.750" (44.45mm) Þvermál - Inni, Stækkað -