F6Z2.25BK25
TechflexTechflex
F6Z2.25BK25 Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: F6Z2.25BK25
Framleiðandi / Vörumerki: Techflex
Vörulýsing SELF WRAP 2-1/4" X 25' BLACK
Gagnablöð: F6Z2.25BK25.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um F6Z2.25BK25
Hlutanúmer F6Z2.25BK25 Framleiðandi Techflex
Lýsing SELF WRAP 2-1/4" X 25' BLACK Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 1359 pcs Gögn F6Z2.25BK25.pdf
Breidd 2.362" (60.00mm) Veggþykkt 0.038" (0.96mm)
Tegundir eiginleiki Split Flexible Flat Gerð Self Wrap
Röð F6® Flat Vinnuhitastig -45°C ~ 150°C
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Efni eldfimleika einkunnar -
Efni Polyethylene Terephthalate (PET), Halogen Free Liquid Protection -
Lengd 25.00' (7.62m) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Hitavernd - Lögun Clean Cut, Noise Reduction
Umhverfisvernd - Þvermál - Utan, Óþekkt -
Þvermál - Inni, Non-Expanded 2.250" (57.15mm) Þvermál - Inni, Stækkað -