H2F1.18BK
TechflexTechflex
H2F1.18BK Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: H2F1.18BK
Framleiðandi / Vörumerki: Techflex
Vörulýsing 2:1 FAB HEATSHRINK BLK 30MM 100'
Gagnablöð: 1.H2F1.18BK.pdf2.H2F1.18BK.pdf
RoHs Staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Ástand á lager 671 pcs stock
Skip frá Hong Kong
Sending vegur DHL/Fedex/TNT/UPS/EMS
In Stock 671 pcs
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1 pcs
5 pcs
10 pcs
20 pcs
50 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um H2F1.18BK
Hlutanúmer H2F1.18BK Framleiðandi Techflex
Lýsing 2:1 FAB HEATSHRINK BLK 30MM 100' Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 671 pcs Gögn 1.H2F1.18BK.pdf2.H2F1.18BK.pdf
Wall Thickness - Nonrecovered - Skreppunarhlutfall 2 to 1
Röð Shrinkflex Önnur nöfn 1030-1372
H2F1.18BK-ND
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Lengd 100.0' (30.5m)
Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant Þvermál - Inner, fylgir 1.18" (30.0mm)
Þvermál - Innri, Endurheimt 0.59" (15.0mm) nákvæm lýsing Fabric Heat Shrink 2 to 1 1.18" (30.0mm) x 100.0' (30.5m)