H2F1.38BK
TechflexTechflex
H2F1.38BK Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: H2F1.38BK
Framleiðandi / Vörumerki: Techflex
Vörulýsing 2:1 FAB HEATSHRINK BLK 35MM 100'
Gagnablöð: 1.H2F1.38BK.pdf2.H2F1.38BK.pdf
  • Skilaboð
Upplýsingar um H2F1.38BK
Hlutanúmer H2F1.38BK Framleiðandi Techflex
Lýsing 2:1 FAB HEATSHRINK BLK 35MM 100' Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 6319 pcs Gögn 1.H2F1.38BK.pdf2.H2F1.38BK.pdf
Wall Thickness - Nonrecovered - Skreppunarhlutfall 2 to 1
Röð Shrinkflex Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Lengd 100.0' (30.5m) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Þvermál - Inner, fylgir 1.38" (35.1mm) Þvermál - Innri, Endurheimt 0.69" (17.5mm)
nákvæm lýsing Fabric Heat Shrink 2 to 1 1.38" (35.1mm) x 100.0' (30.5m) Litur Black