H2F2.36BK25
TechflexTechflex
H2F2.36BK25 Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: H2F2.36BK25
Framleiðandi / Vörumerki: Techflex
Vörulýsing 2:1 FAB HEATSHRINK BLK 60MM 25'
Gagnablöð: 1.H2F2.36BK25.pdf2.H2F2.36BK25.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um H2F2.36BK25
Hlutanúmer H2F2.36BK25 Framleiðandi Techflex
Lýsing 2:1 FAB HEATSHRINK BLK 60MM 25' Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 1526 pcs Gögn 1.H2F2.36BK25.pdf2.H2F2.36BK25.pdf
Wall Thickness - Nonrecovered - Skreppunarhlutfall 2 to 1
Röð Shrinkflex Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Lengd 25.00' (7.62m) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Þvermál - Inner, fylgir 2.36" (59.9mm) Þvermál - Innri, Endurheimt 1.18" (30.0mm)
nákvæm lýsing Fabric Heat Shrink 2 to 1 2.36" (59.9mm) x 25.00' (7.62m) Litur Black
Sending
★ Afhendingartími mun þurfa 2-4 daga til flestra landa um allan heim með DHL / UPS / FEDEX / TNT.
FedexDHLUPSTNT
AFTER-SALES GUARANTEE
Svipaðir merkingar
skyldar vörur
H2F1.58BK25
H2F1.58BK25
Framleiðendur: Techflex
Lýsing: 2:1 FAB HEATSHRINK BLK 40MM 25'
Á lager: 1779 pcs
Sækja: H2F1.58BK25.pdf
RFQ
H2F2.36BK
H2F2.36BK
Framleiðendur: Techflex
Lýsing: 2:1 FAB HEATSHRINK BLK 60MM 100'