MBC0.25CP25
TechflexTechflex
MBC0.25CP25 Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: MBC0.25CP25
Framleiðandi / Vörumerki: Techflex
Vörulýsing 1/4" COPPER BRAID 25'
Gagnablöð: MBC0.25CP25.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1 pcs
5 pcs
10 pcs
20 pcs
50 pcs
100 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um MBC0.25CP25
Hlutanúmer MBC0.25CP25 Framleiðandi Techflex
Lýsing 1/4" COPPER BRAID 25' Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 2651 pcs Gögn MBC0.25CP25.pdf
Wire Gauge - Endar - Gerð Tubular
Þykkt 0.025" (0.64mm) Stærð, fylgir 0.250" (6.35mm, 1/4") - Outer Dia
Röð Flexo® Copper Önnur nöfn 1030-1245
MBC0.25CP25-ND
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Efni Copper
Lengd 25.0' (7.62m) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
nákvæm lýsing Tubular Ground Braid 0.250" (6.35mm, 1/4") - Outer Dia X 25.0' (7.62m)
Sending
★ Afhendingartími mun þurfa 2-4 daga til flestra landa um allan heim með DHL / UPS / FEDEX / TNT.
FedexDHLUPSTNT
AFTER-SALES GUARANTEE
Svipaðir merkingar
skyldar vörur
MBC0.13CP
MBC0.13CP
Framleiðendur: Techflex
Lýsing: 1/8" COPPER BRAID 250'
Á lager: 946 pcs
Sækja: MBC0.13CP.pdf
RFQ
MBC110
MBC110
Framleiðendur: Greenlee Communications
Lýsing: CHARGER 110V 10.8V LI-ION