MBC0.50CP25
TechflexTechflex
MBC0.50CP25 Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: MBC0.50CP25
Framleiðandi / Vörumerki: Techflex
Vörulýsing 1/2" COPPER BRAID 25'
Gagnablöð: MBC0.50CP25.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1 pcs
5 pcs
10 pcs
20 pcs
50 pcs
100 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um MBC0.50CP25
Hlutanúmer MBC0.50CP25 Framleiðandi Techflex
Lýsing 1/2" COPPER BRAID 25' Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 1665 pcs Gögn MBC0.50CP25.pdf
Wire Gauge - Endar - Gerð Tubular
Þykkt 0.020" (0.51mm) Stærð, fylgir 0.500" (12.70mm, 1/2") - Outer Dia
Röð Flexo® Copper Önnur nöfn 1030-1247
MBC0.50CP25-ND
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Efni Copper
Lengd 25.0' (7.62m) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
nákvæm lýsing Tubular Ground Braid 0.500" (12.70mm, 1/2") - Outer Dia X 25.0' (7.62m)