MBN0.13SV
TechflexTechflex
MBN0.13SV Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: MBN0.13SV
Framleiðandi / Vörumerki: Techflex
Vörulýsing 1/8" TIN COPPER TUBE SLEEVE 250'
Gagnablöð: MBN0.13SV.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1 pcs
5 pcs
10 pcs
20 pcs
50 pcs
100 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um MBN0.13SV
Hlutanúmer MBN0.13SV Framleiðandi Techflex
Lýsing 1/8" TIN COPPER TUBE SLEEVE 250' Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 1046 pcs Gögn MBN0.13SV.pdf
Wire Gauge - Endar 36 AWG Gerð Tubular
Þykkt 0.013" (0.33mm) Stærð, fylgir 0.125" (3.18mm, 1/8") - Outer Dia
Röð Metal Braid Önnur nöfn 1030-1304
MBN0.13SV-ND
Fjöldi flytjenda 24 Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Efni Copper, Tinned Lengd 250' (76.20m)
Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant nákvæm lýsing Tubular Ground Braid 0.125" (3.18mm, 1/8") - Outer Dia X 250' (76.20m) 36 AWG