MBN0.25SV
TechflexTechflex
MBN0.25SV Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: MBN0.25SV
Framleiðandi / Vörumerki: Techflex
Vörulýsing 1/4" TIN COPPER TUBE SLEEVE 250'
Gagnablöð: 1.MBN0.25SV.pdf2.MBN0.25SV.pdf
RoHs Staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Ástand á lager 529 pcs stock
Skip frá Hong Kong
Sending vegur DHL/Fedex/TNT/UPS/EMS
In Stock 529 pcs
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1 pcs
5 pcs
10 pcs
20 pcs
50 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um MBN0.25SV
Hlutanúmer MBN0.25SV Framleiðandi Techflex
Lýsing 1/4" TIN COPPER TUBE SLEEVE 250' Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 529 pcs Gögn 1.MBN0.25SV.pdf2.MBN0.25SV.pdf
Wire Gauge - Endar 36 AWG Gerð Tubular
Þykkt 0.013" (0.33mm) Stærð, fylgir 0.250" (6.35mm, 1/4") - Outer Dia
Röð Metal Braid Önnur nöfn 1030-1165
MBN025SV
Fjöldi flytjenda 24 Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Efni Copper, Tinned Lengd 250' (76.20m)
Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant nákvæm lýsing Tubular Ground Braid 0.250" (6.35mm, 1/4") - Outer Dia X 250' (76.20m) 36 AWG