NHN0.50BK
TechflexTechflex
NHN0.50BK Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: NHN0.50BK
Framleiðandi / Vörumerki: Techflex
Vörulýsing SLEEVING 1/2" X 500' BLACK
Gagnablöð: 1.NHN0.50BK.pdf2.NHN0.50BK.pdf
RoHs Staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Ástand á lager 264 pcs stock
Skip frá Hong Kong
Sending vegur DHL/Fedex/TNT/UPS/EMS
In Stock 264 pcs
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um NHN0.50BK
Hlutanúmer NHN0.50BK Framleiðandi Techflex
Lýsing SLEEVING 1/2" X 500' BLACK Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 264 pcs Gögn 1.NHN0.50BK.pdf2.NHN0.50BK.pdf
Breidd - Veggþykkt 0.050" (1.27mm)
Tegundir eiginleiki Expandable Gerð Sleeving
Röð Gorilla Sleeve® Vinnuhitastig -60°C ~ 150°C
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Efni eldfimleika einkunnar -
Efni Polyamide Monofilament, Halogen Free Liquid Protection Gasoline Resistant, Salt Water Resistant
Lengd 500' (152.40m) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Hitavernd - Lögun Chemical Resistant, Clean Cut
Umhverfisvernd UV Resistant Þvermál - Utan, Óþekkt -
Þvermál - Inni, Non-Expanded 0.500" (12.70mm) Þvermál - Inni, Stækkað 0.625" (15.88mm)