TWN1.25SV
TechflexTechflex
TWN1.25SV Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: TWN1.25SV
Framleiðandi / Vörumerki: Techflex
Vörulýsing SELF WRAP 1-1/4" X 200' SILVER
Gagnablöð: 1.TWN1.25SV.pdf2.TWN1.25SV.pdf
RoHs Staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Ástand á lager 127 pcs stock
Skip frá Hong Kong
Sending vegur DHL/Fedex/TNT/UPS/EMS
In Stock 127 pcs
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um TWN1.25SV
Hlutanúmer TWN1.25SV Framleiðandi Techflex
Lýsing SELF WRAP 1-1/4" X 200' SILVER Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 127 pcs Gögn 1.TWN1.25SV.pdf2.TWN1.25SV.pdf
Breidd 4.250" (107.95mm) Veggþykkt 0.025" (0.64mm)
Tegundir eiginleiki Split Flexible Tube Gerð Self Wrap
Röð ThermaShield® Wrap Vinnuhitastig -60°C ~ 255°C
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Efni eldfimleika einkunnar Non Combustible
Efni Fiberglass, Aluminized, Halogen Free Liquid Protection Gasoline Resistant
Lengd 200' (60.96m) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Hitavernd Heat Resistant Lögun Adhesive Closure Strip, Chemical Resistant, Clean Cut
Umhverfisvernd - Þvermál - Utan, Óþekkt -
Þvermál - Inni, Non-Expanded 1.250" (31.75mm) Þvermál - Inni, Stækkað -
Litur Silver Slit vernd Abrasion Resistant
Sending
★ Afhendingartími mun þurfa 2-4 daga til flestra landa um allan heim með DHL / UPS / FEDEX / TNT.
FedexDHLUPSTNT
AFTER-SALES GUARANTEE
Svipaðir merkingar
skyldar vörur
TWN1.50SV100
TWN1.50SV100
Framleiðendur: Techflex
Lýsing: SELF WRAP 1.5" X 100' SILVER