TWN1.50SV
TechflexTechflex
TWN1.50SV Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: TWN1.50SV
Framleiðandi / Vörumerki: Techflex
Vörulýsing SELF WRAP 1.5" X 200' SILVER
Gagnablöð: 1.TWN1.50SV.pdf2.TWN1.50SV.pdf
RoHs Staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Ástand á lager 128 pcs stock
Skip frá Hong Kong
Sending vegur DHL/Fedex/TNT/UPS/EMS
In Stock 128 pcs
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um TWN1.50SV
Hlutanúmer TWN1.50SV Framleiðandi Techflex
Lýsing SELF WRAP 1.5" X 200' SILVER Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 128 pcs Gögn 1.TWN1.50SV.pdf2.TWN1.50SV.pdf
Breidd 5.000" (127.00mm) Veggþykkt 0.025" (0.64mm)
Tegundir eiginleiki Split Flexible Tube Gerð Self Wrap
Röð ThermaShield® Wrap Vinnuhitastig -60°C ~ 255°C
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Efni eldfimleika einkunnar Non Combustible
Efni Fiberglass, Aluminized, Halogen Free Liquid Protection Gasoline Resistant
Lengd 200' (60.96m) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Hitavernd Heat Resistant Lögun Adhesive Closure Strip, Chemical Resistant, Clean Cut
Umhverfisvernd - Þvermál - Utan, Óþekkt -
Þvermál - Inni, Non-Expanded 1.500" (38.10mm) Þvermál - Inni, Stækkað -