AED36US12
XP PowerXP Power
AED36US12 Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: AED36US12
Framleiðandi / Vörumerki: XP Power
Vörulýsing 36-70 WATTS AC/DC
Gagnablöð: AED36US12.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um AED36US12
Hlutanúmer AED36US12 Framleiðandi XP Power
Lýsing 36-70 WATTS AC/DC Leiða frjáls staða / RoHS staða
Magn í boði 3039 pcs Gögn AED36US12.pdf
Spenna - Output 12V Spenna - inntak 90 ~ 264 VAC
Stærð / Mál 4.33" L x 1.97" W x 0.79" H (110.0mm x 50.0mm x 20.0mm) Röð AED36 (36W)
Svæðisnotkun International Power (Watts) 30W
Polarization Positive Center Output tengi Barrel Plug, 2.5mm I.D. x 5.5mm O.D. x 12.0mm
Vinnuhitastig 0°C ~ 60°C Engin hleðsla aflgjafar -
Input Type Cord (Sold Separately) Inntakstengi IEC 320-C8
Form Desktop (Class II) Skilvirkni 85%
nákvæm lýsing 12V 30W AC/DC External Desktop (Class II) Adapter Cord (Sold Separately) Input Núverandi - Output (Max) 2.5A
Snúruna Lengd 48" (1.22m) Samþykktir -