AED45US12
XP PowerXP Power
AED45US12 Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: AED45US12
Framleiðandi / Vörumerki: XP Power
Vörulýsing 36-70 WATTS AC/DC
Gagnablöð: AED45US12.pdf
  • Skilaboð
Upplýsingar um AED45US12
Hlutanúmer AED45US12 Framleiðandi XP Power
Lýsing 36-70 WATTS AC/DC Leiða frjáls staða / RoHS staða
Magn í boði 1756 pcs Gögn AED45US12.pdf
Spenna - Output 12V Spenna - inntak 90 ~ 264 VAC
Stærð / Mál 5.20" L x 2.29" W x 1.18" H (132.0mm x 58.0mm x 30.0mm) Röð AED45 (45W)
Svæðisnotkun International Power (Watts) 45W
Polarization Positive Center Output tengi Barrel Plug, 2.5mm I.D. x 5.5mm O.D. x 12.0mm
Vinnuhitastig 0°C ~ 60°C Engin hleðsla aflgjafar -
Input Type Cord (Sold Separately) Inntakstengi IEC 320-C14
Form Desktop (Class I) Skilvirkni 85%
nákvæm lýsing 12V 45W AC/DC External Desktop (Class I) Adapter Cord (Sold Separately) Input Núverandi - Output (Max) 3.75A
Snúruna Lengd 48" (1.22m) Samþykktir -