AEL15US48
XP PowerXP Power
AEL15US48 Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: AEL15US48
Framleiðandi / Vörumerki: XP Power
Vörulýsing AC/DC DESKTOP ADAPTER 48V 15W
Gagnablöð: AEL15US48.pdf
  • Skilaboð
Upplýsingar um AEL15US48
Hlutanúmer AEL15US48 Framleiðandi XP Power
Lýsing AC/DC DESKTOP ADAPTER 48V 15W Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 2865 pcs Gögn AEL15US48.pdf
Þyngd 0.364 lb (165.11g) Spenna - Output 48V
Spenna - inntak 90 ~ 264 VAC Stærð / Mál 3.58" L x 1.50" W x 1.42" H (91.0mm x 38.0mm x 36.0mm)
Röð AEL15 (15W) Svæðisnotkun International
Power (Watts) 15W Polarization Positive Center
Output tengi Barrel Plug, 2.5mm I.D. x 5.5mm O.D. x 11.0mm Vinnuhitastig -20°C ~ 60°C
Engin hleðsla aflgjafar 500mW (Max) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Input Type Cord (Sold Separately) Inntakstengi IEC 320-C14
Form Desktop (Class I) Skilvirkni Level IV
nákvæm lýsing 48V 15W AC/DC External Desktop (Class I) Adapter Cord (Sold Separately) Input Núverandi - Output (Max) 310mA
Snúruna Lengd 48" (1.22m) Samþykktir CB, TUV, UL