AEL20US05
XP PowerXP Power
AEL20US05 Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: AEL20US05
Framleiðandi / Vörumerki: XP Power
Vörulýsing AC/DC DESKTOP ADAPTER 5V 15W
Gagnablöð: AEL20US05.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um AEL20US05
Hlutanúmer AEL20US05 Framleiðandi XP Power
Lýsing AC/DC DESKTOP ADAPTER 5V 15W Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 2548 pcs Gögn AEL20US05.pdf
Þyngd 0.375 lb (170.1g) Spenna - Output 5V
Spenna - inntak 90 ~ 264 VAC Stærð / Mál 3.90" L x 1.65" W x 1.22" H (99.0mm x 42.0mm x 31.0mm)
Röð AEL20 (20W) Svæðisnotkun International
Power (Watts) 15W Polarization Positive Center
Output tengi Barrel Plug, 2.5mm I.D. x 5.5mm O.D. x 11.0mm Vinnuhitastig -20°C ~ 60°C
Engin hleðsla aflgjafar 500mW (Max) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Input Type Cord (Sold Separately) Inntakstengi IEC 320-C6
Form Desktop (Class I) Skilvirkni Level V
nákvæm lýsing 5V 15W AC/DC External Desktop (Class I) Adapter Cord (Sold Separately) Input Núverandi - Output (Max) 3A
Snúruna Lengd 48" (1.22m) Samþykktir CB, TUV, UL
Umsóknir ITE (Commercial)
Sending
★ Afhendingartími mun þurfa 2-4 daga til flestra landa um allan heim með DHL / UPS / FEDEX / TNT.
FedexDHLUPSTNT
AFTER-SALES GUARANTEE
Svipaðir merkingar
skyldar vörur
AEL15US15
AEL15US15
Framleiðendur: XP Power
Lýsing: AC/DC DESKTOP ADAPTER 15V 15W
Á lager: 2947 pcs
Sækja: AEL15US15.pdf
RFQ
AEL15US48
AEL15US48
Framleiðendur: XP Power
Lýsing: AC/DC DESKTOP ADAPTER 48V 15W