AEL80US12
XP PowerXP Power
AEL80US12 Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: AEL80US12
Framleiðandi / Vörumerki: XP Power
Vörulýsing AC/DC DESKTOP ADAPTER 12V 80W
Gagnablöð: AEL80US12.pdf
RoHs Staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Ástand á lager 922 pcs stock
Skip frá Hong Kong
Sending vegur DHL/Fedex/TNT/UPS/EMS
In Stock 922 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um AEL80US12
Hlutanúmer AEL80US12 Framleiðandi XP Power
Lýsing AC/DC DESKTOP ADAPTER 12V 80W Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 922 pcs Gögn AEL80US12.pdf
Þyngd 1.5 lbs (680.4g) Spenna - Output 12V
Spenna - inntak 90 ~ 264 VAC Stærð / Mál 5.75" L x 2.99" W x 1.69" H (146.0mm x 76.0mm x 43.0mm)
Röð AEL80 (80W) Svæðisnotkun International
Power (Watts) 80W Polarization -
Output tengi DIN, 5 Pin Vinnuhitastig -20°C ~ 60°C
Engin hleðsla aflgjafar 500mW (Max) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Input Type Cord (Sold Separately) Inntakstengi IEC 320-C14
Form Desktop (Class I) Skilvirkni Level IV
nákvæm lýsing 12V 80W AC/DC External Desktop (Class I) Adapter Cord (Sold Separately) Input Núverandi - Output (Max) 6.66A
Snúruna Lengd 48" (1.22m) Samþykktir CB, TUV, UL