AEL80US15
XP PowerXP Power
AEL80US15 Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: AEL80US15
Framleiðandi / Vörumerki: XP Power
Vörulýsing AC/DC DESKTOP ADAPTER 15V 80W
Gagnablöð: AEL80US15.pdf
  • Skilaboð
Upplýsingar um AEL80US15
Hlutanúmer AEL80US15 Framleiðandi XP Power
Lýsing AC/DC DESKTOP ADAPTER 15V 80W Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 1085 pcs Gögn AEL80US15.pdf
Þyngd 1.5 lbs (680.4g) Spenna - Output 15V
Spenna - inntak 90 ~ 264 VAC Stærð / Mál 5.75" L x 2.99" W x 1.69" H (146.0mm x 76.0mm x 43.0mm)
Röð AEL80 (80W) Svæðisnotkun International
Power (Watts) 81W Polarization -
Output tengi DIN, 5 Pin Vinnuhitastig -20°C ~ 60°C
Engin hleðsla aflgjafar 500mW (Max) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Input Type Cord (Sold Separately) Inntakstengi IEC 320-C14
Form Desktop (Class I) Skilvirkni Level IV
nákvæm lýsing 15V 81W AC/DC External Desktop (Class I) Adapter Cord (Sold Separately) Input Núverandi - Output (Max) 5.38A
Snúruna Lengd 48" (1.22m) Samþykktir CB, TUV, UL