JCK3012S3V3
XP PowerXP Power
JCK3012S3V3 Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: JCK3012S3V3
Framleiðandi / Vörumerki: XP Power
Vörulýsing DC DC CONVERTER 3.3V 30W
Gagnablöð: JCK3012S3V3.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
10 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um JCK3012S3V3
Hlutanúmer JCK3012S3V3 Framleiðandi XP Power
Lýsing DC DC CONVERTER 3.3V 30W Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 2049 pcs Gögn JCK3012S3V3.pdf
Spenna - Output 3 - Spenna - Output 2 -
Spenna - Output 1 3.3V Spenna - einangrun 1.6kV
Spenna - Inntak (Min) 9V Spenna - inntak (hámark) 18V
Gerð Isolated Module Stærð / Mál 2.00" L x 1.00" W x 0.40" H (50.8mm x 25.4mm x 10.2mm)
Röð JCK Power (Watts) 30W
Pökkun Tube Pakki / tilfelli 6-DIP Module
Vinnuhitastig -40°C ~ 100°C Fjöldi útganga 1
Uppsetningartegund Through Hole Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant Lögun Remote On/Off, OCP, OVP, SCP, UVLO
Skilvirkni 89% nákvæm lýsing Isolated Module DC DC Converter 1 Output 3.3V 8A 9V - 18V Input
Núverandi - Output (Max) 8A Control Features Enable, Active High