JCK3024D15
XP PowerXP Power
JCK3024D15 Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: JCK3024D15
Framleiðandi / Vörumerki: XP Power
Vörulýsing DC DC CONVERTER +/-15V 30W
Gagnablöð: JCK3024D15.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1 pcs
5 pcs
10 pcs
25 pcs
100 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um JCK3024D15
Hlutanúmer JCK3024D15 Framleiðandi XP Power
Lýsing DC DC CONVERTER +/-15V 30W Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 1919 pcs Gögn JCK3024D15.pdf
Spenna - Output 3 - Spenna - Output 2 -15V
Spenna - Output 1 15V Spenna - einangrun 1.6kV
Spenna - Inntak (Min) 18V Spenna - inntak (hámark) 36V
Gerð Isolated Module Stærð / Mál 2.00" L x 1.00" W x 0.40" H (50.8mm x 25.4mm x 10.2mm)
Röð JCK Power (Watts) 30W
Pökkun Tube Pakki / tilfelli 6-DIP Module
Önnur nöfn 1470-2007-5 Vinnuhitastig -40°C ~ 100°C
Fjöldi útganga 2 Uppsetningartegund Through Hole
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Lögun Remote On/Off, OCP, OVP, SCP, UVLO Skilvirkni 91%
nákvæm lýsing Isolated Module DC DC Converter 2 Output 15V -15V 1A, 1A 18V - 36V Input Núverandi - Output (Max) 1A, 1A