JCK3048D12
XP PowerXP Power
JCK3048D12 Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: JCK3048D12
Framleiðandi / Vörumerki: XP Power
Vörulýsing DC DC CONVERTER +/-12V 30W
Gagnablöð: JCK3048D12.pdf
  • Skilaboð
Upplýsingar um JCK3048D12
Hlutanúmer JCK3048D12 Framleiðandi XP Power
Lýsing DC DC CONVERTER +/-12V 30W Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 1670 pcs Gögn JCK3048D12.pdf
Spenna - Output 3 - Spenna - Output 2 -12V
Spenna - Output 1 12V Spenna - einangrun 1.6kV
Spenna - Inntak (Min) 36V Spenna - inntak (hámark) 75V
Gerð Isolated Module Stærð / Mál 2.00" L x 1.00" W x 0.40" H (50.8mm x 25.4mm x 10.2mm)
Röð JCK Power (Watts) 30W
Pökkun Tube Pakki / tilfelli 6-DIP Module
Vinnuhitastig -40°C ~ 100°C Fjöldi útganga 2
Uppsetningartegund Through Hole Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant Lögun Remote On/Off, OCP, OVP, SCP, UVLO
Skilvirkni 90% nákvæm lýsing Isolated Module DC DC Converter 2 Output 12V -12V 1.25A, 1.25A 36V - 75V Input
Núverandi - Output (Max) 1.25A, 1.25A Control Features Enable, Active High