JCK4048D12
XP PowerXP Power
JCK4048D12 Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: JCK4048D12
Framleiðandi / Vörumerki: XP Power
Vörulýsing DC DC CONVERTER +/-12V 40W
Gagnablöð: JCK4048D12.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
10 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um JCK4048D12
Hlutanúmer JCK4048D12 Framleiðandi XP Power
Lýsing DC DC CONVERTER +/-12V 40W Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 1554 pcs Gögn JCK4048D12.pdf
Spenna - Output 3 - Spenna - Output 2 -12V
Spenna - Output 1 12V Spenna - einangrun 1.6kV
Spenna - Inntak (Min) 36V Spenna - inntak (hámark) 75V
Gerð Isolated Module Stærð / Mál 2.00" L x 1.00" W x 0.40" H (50.8mm x 25.4mm x 10.2mm)
Röð JCK Power (Watts) 40W
Pökkun Tube Pakki / tilfelli 6-DIP Module
Önnur nöfn 1470-2017-5 Vinnuhitastig -40°C ~ 100°C
Fjöldi útganga 2 Uppsetningartegund Through Hole
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Lögun Remote On/Off, OCP, OVP, SCP, UVLO Skilvirkni 92%
nákvæm lýsing Isolated Module DC DC Converter 2 Output 12V -12V 1.67A, 1.67A 36V - 75V Input Núverandi - Output (Max) 1.67A, 1.67A