JCK4048S15
XP PowerXP Power
JCK4048S15 Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: JCK4048S15
Framleiðandi / Vörumerki: XP Power
Vörulýsing DC DC CONVERTER 15V 40W
Gagnablöð: JCK4048S15.pdf
  • Skilaboð
Upplýsingar um JCK4048S15
Hlutanúmer JCK4048S15 Framleiðandi XP Power
Lýsing DC DC CONVERTER 15V 40W Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 1633 pcs Gögn JCK4048S15.pdf
Spenna - Output 3 - Spenna - Output 2 -
Spenna - Output 1 15V Spenna - einangrun 1.6kV
Spenna - Inntak (Min) 36V Spenna - inntak (hámark) 75V
Gerð Isolated Module Stærð / Mál 2.00" L x 1.00" W x 0.40" H (50.8mm x 25.4mm x 10.2mm)
Röð JCK Power (Watts) 40W
Pökkun Tube Pakki / tilfelli 6-DIP Module
Vinnuhitastig -40°C ~ 100°C Fjöldi útganga 1
Uppsetningartegund Through Hole Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant Lögun Remote On/Off, OCP, OVP, SCP, UVLO
Skilvirkni 92% nákvæm lýsing Isolated Module DC DC Converter 1 Output 15V 2.67A 36V - 75V Input
Núverandi - Output (Max) 2.67A Control Features Enable, Active High