JTF1024D15
XP PowerXP Power
JTF1024D15 Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: JTF1024D15
Framleiðandi / Vörumerki: XP Power
Vörulýsing DC DC CONVERTER +/-15V 10W
Gagnablöð: JTF1024D15.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1 pcs
5 pcs
10 pcs
25 pcs
100 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um JTF1024D15
Hlutanúmer JTF1024D15 Framleiðandi XP Power
Lýsing DC DC CONVERTER +/-15V 10W Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 2712 pcs Gögn JTF1024D15.pdf
Spenna - Output 3 - Spenna - Output 2 -15V
Spenna - Output 1 15V Spenna - einangrun 1.6kV
Spenna - Inntak (Min) 9V Spenna - inntak (hámark) 36V
Gerð Isolated Module Stærð / Mál 1.25" L x 0.80" W x 0.40" H (31.8mm x 20.3mm x 10.2mm)
Röð JTF Power (Watts) 10W
Pökkun Tube Pakki / tilfelli 24-DIP Module, 9 Leads
Önnur nöfn 1470-2090-5 Vinnuhitastig -40°C ~ 105°C
Fjöldi útganga 2 Uppsetningartegund Through Hole
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Lögun Remote On/Off, OCP, OVP, SCP Skilvirkni 87%
nákvæm lýsing Isolated Module DC DC Converter 2 Output 15V -15V 330mA, 330mA 9V - 36V Input Núverandi - Output (Max) 330mA, 330mA