JTF1024S15
XP PowerXP Power
JTF1024S15 Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: JTF1024S15
Framleiðandi / Vörumerki: XP Power
Vörulýsing DC DC CONVERTER 15V 10W
Gagnablöð: JTF1024S15.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
10 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um JTF1024S15
Hlutanúmer JTF1024S15 Framleiðandi XP Power
Lýsing DC DC CONVERTER 15V 10W Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 3391 pcs Gögn JTF1024S15.pdf
Spenna - Output 3 - Spenna - Output 2 -
Spenna - Output 1 15V Spenna - einangrun 1.6kV
Spenna - Inntak (Min) 9V Spenna - inntak (hámark) 36V
Gerð Isolated Module Stærð / Mál 1.25" L x 0.80" W x 0.40" H (31.8mm x 20.3mm x 10.2mm)
Röð JTF Power (Watts) 10W
Pökkun Tube Pakki / tilfelli 24-DIP Module, 8 Leads
Vinnuhitastig -40°C ~ 105°C Fjöldi útganga 1
Uppsetningartegund Through Hole Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant Lögun Remote On/Off, OCP, OVP, SCP
Skilvirkni 88% nákvæm lýsing Isolated Module DC DC Converter 1 Output 15V 667mA 9V - 36V Input
Núverandi - Output (Max) 667mA Control Features Enable, Active High