RDC3072D12
XP PowerXP Power
RDC3072D12 Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: RDC3072D12
Framleiðandi / Vörumerki: XP Power
Vörulýsing DC DC CONVERTER +/-12V 30W
Gagnablöð: RDC3072D12.pdf
RoHs Staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Ástand á lager 863 pcs stock
Skip frá Hong Kong
Sending vegur DHL/Fedex/TNT/UPS/EMS
In Stock 863 pcs
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
10 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um RDC3072D12
Hlutanúmer RDC3072D12 Framleiðandi XP Power
Lýsing DC DC CONVERTER +/-12V 30W Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 863 pcs Gögn RDC3072D12.pdf
Spenna - Output 3 - Spenna - Output 2 -12V
Spenna - Output 1 12V Spenna - einangrun 1.5kV
Spenna - Inntak (Min) 36V Spenna - inntak (hámark) 140V
Gerð Isolated Module Stærð / Mál 2.00" L x 1.00" W x 0.40" H (50.8mm x 25.4mm x 10.2mm)
Röð RDC Power (Watts) 30W
Pökkun Tube Pakki / tilfelli 7-DIP Module, 6 Leads
Önnur nöfn 1470-2205-5 Vinnuhitastig -40°C ~ 75°C
Fjöldi útganga 2 Uppsetningartegund Through Hole
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Lögun Remote On/Off, OCP, OVP, SCP, UVLO Skilvirkni 88%
nákvæm lýsing Isolated Module DC DC Converter 2 Output 12V -12V 1.25A 36V - 140V Input Núverandi - Output (Max) 1.25A