RDC3072D15
XP PowerXP Power
RDC3072D15 Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: RDC3072D15
Framleiðandi / Vörumerki: XP Power
Vörulýsing DC/DC CONVERTER +/-15V 30W
Gagnablöð: RDC3072D15.pdf
RoHs Staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Ástand á lager 847 pcs stock
Skip frá Hong Kong
Sending vegur DHL/Fedex/TNT/UPS/EMS
In Stock 847 pcs
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1 pcs
5 pcs
10 pcs
25 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um RDC3072D15
Hlutanúmer RDC3072D15 Framleiðandi XP Power
Lýsing DC/DC CONVERTER +/-15V 30W Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 847 pcs Gögn RDC3072D15.pdf
Spenna - Vinna 30W Spenna - Output 4 -
Spenna - Output 3 -15V Spenna - Output 2 15V
Spenna - inntak (hámark) 140V Voltage - Dropout (Dæmigert) 36V
Gerð Isolated Module Stærð / Mál 2.00" L x 1.00" W x 0.40" H (50.8mm x 25.4mm x 10.2mm)
Röð RDC RoHS staða Tube
Ripple Current - Lágtíðni Railway Polarization 7-DIP Module, 6 Leads
Output Configuration 2 Önnur nöfn 1470-2206-5
Vinnuhitastig -40°C ~ 75°C Uppsetningartegund Through Hole
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Framleiðandi hlutanúmer RDC3072D15
Línureglugerð 88% Lögun Remote On/Off, OCP, OVP, SCP, UVLO
Lögun Pins 1A Útvíkkuð lýsing Isolated Module DC DC Converter 2 Output 15V -15V 1A 36V - 140V Input
Lýsing DC/DC CONVERTER +/-15V 30W Núverandi - Breakover 1.5kV (1500V)