ZPY100-TAP
Vishay Semiconductor Diodes Division
ZPY100-TAP Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: ZPY100-TAP
Framleiðandi / Vörumerki: Vishay Semiconductor Diodes Division
Vörulýsing DIODE ZENER 100V 1.3W DO41
Gagnablöð: ZPY100-TAP.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
25000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um ZPY100-TAP
Hlutanúmer ZPY100-TAP Framleiðandi Vishay Semiconductor Diodes Division
Lýsing DIODE ZENER 100V 1.3W DO41 Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 2020283 pcs Gögn ZPY100-TAP.pdf
Spenna - einangrun 130 Ohm Spenna - sundurliðun DO-41
Röð Automotive, AEC-Q101 RoHS staða Tape & Box (TB)
Power - Max 1.3W Polarization DO-204AL, DO-41, Axial
Önnur nöfn ZPY100TAP Vinnuhitastig 175°C
Uppsetningartegund Through Hole Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Framleiðandi hlutanúmer ZPY100-TAP Impedance (Max) (Zzt) 100V
Útvíkkuð lýsing Zener Diode 1.3W ±5% Through Hole DO-41 ESR (jafngildi röð mótspyrna) ±5%
Díóða Stillingar 500nA @ 75V Lýsing DIODE ZENER 100V 1.3W DO41
Núverandi - Reverse Leakage @ Vr -
Sending
★ Afhendingartími mun þurfa 2-4 daga til flestra landa um allan heim með DHL / UPS / FEDEX / TNT.
FedexDHLUPSTNT
AFTER-SALES GUARANTEE
Svipaðir merkingar
skyldar vörur
ZPY12-TAP
ZPY12-TAP
Framleiðendur: Electro-Films (EFI) / Vishay
Lýsing: DIODE ZENER 12V 1.3W DO41
Á lager: 1460622 pcs
Sækja: ZPY12-TAP.pdf
RFQ
ZPY14A
ZPY14A
Framleiðendur: Carlo Gavazzi
Lýsing: RELAY SOCKET 14 POS CHASSIS MT
Á lager: 9258 pcs
Sækja: ZPY14A.pdf
RFQ
ZPY11A
ZPY11A
Framleiðendur: Carlo Gavazzi
Lýsing: RELAY SOCKET 11 POS CHASSIS MT