100R-271J
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: 100R-271J
Framleiðandi / Vörumerki: API Delevan
Vörulýsing FIXED IND 270NH 256MA 240 MOHM
Gagnablöð: 100R-271J.pdf
  • Skilaboð
Upplýsingar um 100R-271J
Hlutanúmer 100R-271J Framleiðandi API Delevan
Lýsing FIXED IND 270NH 256MA 240 MOHM Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 2105 pcs Gögn 100R-271J.pdf
Gerð - Tolerance ±5%
Birgir Tæki Pakki - Stærð / Mál 0.100" L x 0.100" W (2.54mm x 2.54mm)
Skjöldur Unshielded Röð 100R
Einkunnir - Q @ Freq 40 @ 25MHz
Pökkun Bulk Pakki / tilfelli Nonstandard, 2 Lead
Önnur nöfn 100R-271J BULK 50 Vinnuhitastig -55°C ~ 105°C
Uppsetningartegund Free Hanging (In-Line) Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Efni - Kjarna Iron Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Inductance Frequency - Próf 25MHz Inductance 270nH
Hæð - sæti (hámark) 0.065" (1.65mm) Tíðni - sjálfstætt resonant 250MHz
nákvæm lýsing 270nH Unshielded Inductor 256mA 240 mOhm Max Nonstandard, 2 Lead DC-mótspyrna (DCR) 240 mOhm Max
Núverandi einkunn 256mA Núverandi - Mettun -