100R-272F
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: 100R-272F
Framleiðandi / Vörumerki: API Delevan
Vörulýsing FIXED IND 2.7UH 89MA 2 OHM
Gagnablöð: 100R-272F.pdf
RoHs Staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Ástand á lager 751 pcs stock
Skip frá Hong Kong
Sending vegur DHL/Fedex/TNT/UPS/EMS
In Stock 751 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um 100R-272F
Hlutanúmer 100R-272F Framleiðandi API Delevan
Lýsing FIXED IND 2.7UH 89MA 2 OHM Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 751 pcs Gögn 100R-272F.pdf
Gerð - Tolerance ±1%
Birgir Tæki Pakki - Stærð / Mál 0.100" L x 0.100" W (2.54mm x 2.54mm)
Skjöldur Unshielded Röð 100R
Einkunnir - Q @ Freq 35 @ 7.9MHz
Pökkun Bulk Pakki / tilfelli Nonstandard, 2 Lead
Önnur nöfn 100R-272F BULK 50 Vinnuhitastig -55°C ~ 105°C
Uppsetningartegund Free Hanging (In-Line) Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Efni - Kjarna Iron Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Inductance Frequency - Próf 7.9MHz Inductance 2.7µH
Hæð - sæti (hámark) 0.065" (1.65mm) Tíðni - sjálfstætt resonant 70MHz
nákvæm lýsing 2.7µH Unshielded Inductor 89mA 2 Ohm Max Nonstandard, 2 Lead DC-mótspyrna (DCR) 2 Ohm Max
Núverandi einkunn 89mA Núverandi - Mettun -
skyldar vörur
100R-271F
100R-271F
Framleiðendur: API Delevan
Lýsing: FIXED IND 270NH 256MA 240 MOHM
Á lager: 654 pcs
Sækja: 100R-271F.pdf
RFQ
100R-330J
100R-330J
Framleiðendur: API Delevan
Lýsing: FIXED IND 33NH 370MA 115 MOHM
Á lager: 979 pcs
Sækja: 100R-330J.pdf
RFQ
100R-330K
100R-330K
Á lager: 1249 pcs
Sækja: 100R-330K.pdf
100R-272G
100R-272G
Lýsing: FIXED IND 2.7UH 89MA 2 OHM
Á lager: 1089 pcs
Sækja: 100R-272G.pdf
100R-272K
100R-272K
Sækja: 100R-272K.pdf
100R-271G
100R-271G
Sækja: 100R-271G.pdf
100R-272H
100R-272H
Sækja: 100R-272H.pdf
100R-271K
100R-271K