4232-332H
API DelevanAPI Delevan
API Delevan
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: 4232-332H
Framleiðandi / Vörumerki: API Delevan
Vörulýsing FIXED IND 3.3UH 399MA 1.3 OHM
Gagnablöð: 4232-332H.pdf
RoHs Staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
2000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um 4232-332H
Hlutanúmer 4232-332H Framleiðandi API Delevan
Lýsing FIXED IND 3.3UH 399MA 1.3 OHM Leiða frjáls staða / RoHS staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Magn í boði 67968 pcs Gögn 4232-332H.pdf
Gerð Wirewound Tolerance ±3%
Birgir Tæki Pakki - Stærð / Mál 0.138" L x 0.105" W (3.51mm x 2.67mm)
Skjöldur Unshielded Röð 4232
Einkunnir - Q @ Freq 30 @ 7.9MHz
Pökkun Tape & Reel (TR) Pakki / tilfelli 2-SMD
Önnur nöfn 4232-332H TR 2000 Vinnuhitastig -55°C ~ 125°C
Uppsetningartegund Surface Mount Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Efni - Kjarna Iron Leiða frjáls staða / RoHS staða Contains lead / RoHS non-compliant
Inductance Frequency - Próf 7.9MHz Inductance 3.3µH
Hæð - sæti (hámark) 0.101" (2.57mm) Tíðni - sjálfstætt resonant 47MHz
nákvæm lýsing 3.3µH Unshielded Wirewound Inductor 399mA 1.3 Ohm Max 2-SMD DC-mótspyrna (DCR) 1.3 Ohm Max
Núverandi einkunn 399mA Núverandi - Mettun -
Sending
★ Afhendingartími mun þurfa 2-4 daga til flestra landa um allan heim með DHL / UPS / FEDEX / TNT.
FedexDHLUPSTNT
AFTER-SALES GUARANTEE
Svipaðir merkingar
skyldar vörur
4232-331K
4232-331K
Framleiðendur: API Delevan
Lýsing: FIXED IND 330NH 400MA 760 MOHM
Á lager: 92817 pcs
Sækja: 4232-331K.pdf
RFQ
4232-332J
4232-332J
Framleiðendur: API Delevan
Lýsing: FIXED IND 3.3UH 399MA 1.3 OHM
Á lager: 90487 pcs
Sækja: 4232-332J.pdf
RFQ
4232-331G
4232-331G
Sækja: 4232-331G.pdf
4232-331H
4232-331H
Sækja: 4232-331H.pdf
Sækja: 4232-332G.pdf
Lýsing: FIXED IND 33UH 150MA 9.2 OHM SMD
Sækja: 4232-333H.pdf
Sækja: 4232-332K.pdf
Sækja: 4232-331J.pdf
4232-332F
4232-332F
Sækja: 4232-332F.pdf
Sækja: 4232-333F.pdf
Iðnaðar fréttir
Rohm bætir 10 bifreiðum SiC mosfets
"Innleiðing á SCT3xxxxxHR röðinni gerir Rohm kleift að bjóða stærsta línunni iðnaðarins ...
ON bætir SiC MOSFETs
ON Hálfleiðari hefur kynnt tvær SiC MOSFETs sem miða að EV, sól og UPS forritum. Iðnaðar bek...
APEC: TI hugsar síðar til að gera AC-DC flís með 15mW stand-by