4232-333H
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: 4232-333H
Framleiðandi / Vörumerki: API Delevan
Vörulýsing FIXED IND 33UH 150MA 9.2 OHM SMD
Gagnablöð: 4232-333H.pdf
  • Skilaboð
Upplýsingar um 4232-333H
Hlutanúmer 4232-333H Framleiðandi API Delevan
Lýsing FIXED IND 33UH 150MA 9.2 OHM SMD Leiða frjáls staða / RoHS staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Magn í boði 54934 pcs Gögn 4232-333H.pdf
Gerð Wirewound Tolerance ±3%
Birgir Tæki Pakki - Stærð / Mál 0.138" L x 0.105" W (3.51mm x 2.67mm)
Skjöldur Unshielded Röð 4232
Einkunnir - Q @ Freq 30 @ 2.5MHz
Pökkun Tape & Reel (TR) Pakki / tilfelli 2-SMD
Önnur nöfn 4232-333H TR 2000 Vinnuhitastig -55°C ~ 125°C
Uppsetningartegund Surface Mount Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Efni - Kjarna Iron Leiða frjáls staða / RoHS staða Contains lead / RoHS non-compliant
Inductance Frequency - Próf 2.5MHz Inductance 33µH
Hæð - sæti (hámark) 0.101" (2.57mm) Tíðni - sjálfstætt resonant 13MHz
nákvæm lýsing 33µH Unshielded Wirewound Inductor 150mA 9.2 Ohm Max 2-SMD DC-mótspyrna (DCR) 9.2 Ohm Max
Núverandi einkunn 150mA Núverandi - Mettun -