4232-333J
API DelevanAPI Delevan
API Delevan
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: 4232-333J
Framleiðandi / Vörumerki: API Delevan
Vörulýsing FIXED IND 33UH 150MA 9.2 OHM SMD
Gagnablöð: 4232-333J.pdf
RoHs Staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
2000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um 4232-333J
Hlutanúmer 4232-333J Framleiðandi API Delevan
Lýsing FIXED IND 33UH 150MA 9.2 OHM SMD Leiða frjáls staða / RoHS staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Magn í boði 93123 pcs Gögn 4232-333J.pdf
Gerð Wirewound Tolerance ±5%
Birgir Tæki Pakki - Stærð / Mál 0.138" L x 0.105" W (3.51mm x 2.67mm)
Skjöldur Unshielded Röð 4232
Einkunnir - Q @ Freq 30 @ 2.5MHz
Pökkun Tape & Reel (TR) Pakki / tilfelli 2-SMD
Önnur nöfn 4232-333J TR 2000 Vinnuhitastig -55°C ~ 125°C
Uppsetningartegund Surface Mount Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Efni - Kjarna Iron Leiða frjáls staða / RoHS staða Contains lead / RoHS non-compliant
Inductance Frequency - Próf 2.5MHz Inductance 33µH
Hæð - sæti (hámark) 0.101" (2.57mm) Tíðni - sjálfstætt resonant 13MHz
nákvæm lýsing 33µH Unshielded Wirewound Inductor 150mA 9.2 Ohm Max 2-SMD DC-mótspyrna (DCR) 9.2 Ohm Max
Núverandi einkunn 150mA Núverandi - Mettun -
Sending
★ Afhendingartími mun þurfa 2-4 daga til flestra landa um allan heim með DHL / UPS / FEDEX / TNT.
FedexDHLUPSTNT
AFTER-SALES GUARANTEE
Svipaðir merkingar
skyldar vörur
4232-333G
4232-333G
Framleiðendur: API Delevan
Lýsing: FIXED IND 33UH 150MA 9.2 OHM SMD
Á lager: 45524 pcs
Sækja: 4232-333G.pdf
RFQ
4232-391K
4232-391K
Framleiðendur: API Delevan
Lýsing: FIXED IND 390NH 380MA 840 MOHM
Á lager: 76020 pcs
Sækja: 4232-391K.pdf
RFQ
4232-391F
4232-391F
Sækja: 4232-391F.pdf
Sækja: 4232-391G.pdf
4232-332H
4232-332H
Lýsing: FIXED IND 3.3UH 399MA 1.3 OHM
Sækja: 4232-332H.pdf
Sækja: 4232-333K.pdf
4232-332J
4232-332J
Sækja: 4232-332J.pdf
Sækja: 4232-391H.pdf
Sækja: 4232-333F.pdf
Sækja: 4232-391J.pdf
Iðnaðar fréttir
Rohm bætir 10 bifreiðum SiC mosfets
"Innleiðing á SCT3xxxxxHR röðinni gerir Rohm kleift að bjóða stærsta línunni iðnaðarins ...
ON bætir SiC MOSFETs
ON Hálfleiðari hefur kynnt tvær SiC MOSFETs sem miða að EV, sól og UPS forritum. Iðnaðar bek...
APEC: TI hugsar síðar til að gera AC-DC flís með 15mW stand-by