4232-392H
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: 4232-392H
Framleiðandi / Vörumerki: API Delevan
Vörulýsing FIXED IND 3.9UH 385MA 1.4 OHM
Gagnablöð: 4232-392H.pdf
  • Skilaboð
Upplýsingar um 4232-392H
Hlutanúmer 4232-392H Framleiðandi API Delevan
Lýsing FIXED IND 3.9UH 385MA 1.4 OHM Leiða frjáls staða / RoHS staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Magn í boði 63712 pcs Gögn 4232-392H.pdf
Gerð Wirewound Tolerance ±3%
Birgir Tæki Pakki - Stærð / Mál 0.138" L x 0.105" W (3.51mm x 2.67mm)
Skjöldur Unshielded Röð 4232
Einkunnir - Q @ Freq 30 @ 7.9MHz
Pökkun Tape & Reel (TR) Pakki / tilfelli 2-SMD
Önnur nöfn 4232-392H TR 2000 Vinnuhitastig -55°C ~ 125°C
Uppsetningartegund Surface Mount Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Efni - Kjarna Iron Leiða frjáls staða / RoHS staða Contains lead / RoHS non-compliant
Inductance Frequency - Próf 7.9MHz Inductance 3.9µH
Hæð - sæti (hámark) 0.101" (2.57mm) Tíðni - sjálfstætt resonant 45MHz
nákvæm lýsing 3.9µH Unshielded Wirewound Inductor 385mA 1.4 Ohm Max 2-SMD DC-mótspyrna (DCR) 1.4 Ohm Max
Núverandi einkunn 385mA Núverandi - Mettun -