4232-393H
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: 4232-393H
Framleiðandi / Vörumerki: API Delevan
Vörulýsing FIXED IND 39UH 139MA 10.8 OHM
Gagnablöð: 4232-393H.pdf
  • Skilaboð
Upplýsingar um 4232-393H
Hlutanúmer 4232-393H Framleiðandi API Delevan
Lýsing FIXED IND 39UH 139MA 10.8 OHM Leiða frjáls staða / RoHS staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Magn í boði 63955 pcs Gögn 4232-393H.pdf
Gerð Wirewound Tolerance ±3%
Birgir Tæki Pakki - Stærð / Mál 0.138" L x 0.105" W (3.51mm x 2.67mm)
Skjöldur Unshielded Röð 4232
Einkunnir - Q @ Freq 30 @ 2.5MHz
Pökkun Tape & Reel (TR) Pakki / tilfelli 2-SMD
Önnur nöfn 4232-393H TR 2000 Vinnuhitastig -55°C ~ 125°C
Uppsetningartegund Surface Mount Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Efni - Kjarna Iron Leiða frjáls staða / RoHS staða Contains lead / RoHS non-compliant
Inductance Frequency - Próf 2.5MHz Inductance 39µH
Hæð - sæti (hámark) 0.101" (2.57mm) Tíðni - sjálfstætt resonant 12MHz
nákvæm lýsing 39µH Unshielded Wirewound Inductor 139mA 10.8 Ohm Max 2-SMD DC-mótspyrna (DCR) 10.8 Ohm Max
Núverandi einkunn 139mA Núverandi - Mettun -
Sending
★ Afhendingartími mun þurfa 2-4 daga til flestra landa um allan heim með DHL / UPS / FEDEX / TNT.
FedexDHLUPSTNT
AFTER-SALES GUARANTEE
Svipaðir merkingar
skyldar vörur
4232-393F
4232-393F
Framleiðendur: API Delevan
Lýsing: FIXED IND 39UH 139MA 10.8 OHM
Á lager: 38187 pcs
Sækja: 4232-393F.pdf
RFQ
4232-471G
4232-471G
Framleiðendur: API Delevan
Lýsing: FIXED IND 470NH 363MA 920 MOHM
Á lager: 39349 pcs
Sækja: 4232-471G.pdf
RFQ
4232-393K
4232-393K
Sækja: 4232-393K.pdf
4232-471J
4232-471J
Sækja: 4232-471J.pdf