4232-393J
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: 4232-393J
Framleiðandi / Vörumerki: API Delevan
Vörulýsing FIXED IND 39UH 139MA 10.8 OHM
Gagnablöð: 4232-393J.pdf
  • Skilaboð
Upplýsingar um 4232-393J
Hlutanúmer 4232-393J Framleiðandi API Delevan
Lýsing FIXED IND 39UH 139MA 10.8 OHM Leiða frjáls staða / RoHS staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Magn í boði 108681 pcs Gögn 4232-393J.pdf
Gerð Wirewound Tolerance ±5%
Birgir Tæki Pakki - Stærð / Mál 0.138" L x 0.105" W (3.51mm x 2.67mm)
Skjöldur Unshielded Röð 4232
Einkunnir - Q @ Freq 30 @ 2.5MHz
Pökkun Tape & Reel (TR) Pakki / tilfelli 2-SMD
Önnur nöfn 4232-393J TR 2000 Vinnuhitastig -55°C ~ 125°C
Uppsetningartegund Surface Mount Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Efni - Kjarna Iron Leiða frjáls staða / RoHS staða Contains lead / RoHS non-compliant
Inductance Frequency - Próf 2.5MHz Inductance 39µH
Hæð - sæti (hámark) 0.101" (2.57mm) Tíðni - sjálfstætt resonant 12MHz
nákvæm lýsing 39µH Unshielded Wirewound Inductor 139mA 10.8 Ohm Max 2-SMD DC-mótspyrna (DCR) 10.8 Ohm Max
Núverandi einkunn 139mA Núverandi - Mettun -
Sending
★ Afhendingartími mun þurfa 2-4 daga til flestra landa um allan heim með DHL / UPS / FEDEX / TNT.
FedexDHLUPSTNT
AFTER-SALES GUARANTEE
Svipaðir merkingar
skyldar vörur
4232-471J
4232-471J
Framleiðendur: API Delevan
Lýsing: FIXED IND 470NH 363MA 920 MOHM
Á lager: 95729 pcs
Sækja: 4232-471J.pdf
RFQ
4232-471F
4232-471F
Framleiðendur: API Delevan
Á lager: 37120 pcs
Sækja: 4232-471F.pdf
RFQ
4232-392H
4232-392H
Lýsing: FIXED IND 3.9UH 385MA 1.4 OHM
Sækja: 4232-392H.pdf
4232-393G
4232-393G
Lýsing: FIXED IND 39UH 139MA 10.8 OHM
Sækja: 4232-393G.pdf
4232-393K
4232-393K
Sækja: 4232-393K.pdf
Sækja: 4232-393H.pdf
Sækja: 4232-471K.pdf
Sækja: 4232-471G.pdf
Sækja: 4232-392J.pdf
Sækja: 4232-393F.pdf
Iðnaðar fréttir
Rohm bætir 10 bifreiðum SiC mosfets
"Innleiðing á SCT3xxxxxHR röðinni gerir Rohm kleift að bjóða stærsta línunni iðnaðarins ...
ON bætir SiC MOSFETs
ON Hálfleiðari hefur kynnt tvær SiC MOSFETs sem miða að EV, sól og UPS forritum. Iðnaðar bek...
APEC: TI hugsar síðar til að gera AC-DC flís með 15mW stand-by